Download Harmonize - Mwaka wangu (Official Music Video) Mp3

Harmonize - Mwaka wangu (Official Music Video)

Duration: 03:51

Size: 5.29 MB

Published: 23 Januari 2022

Listen: 5,187,025

Likes: 78,339


Mwaka wangu is a Inspirational song that encourages not giving up and believing that God is omnipotent no matter how much you are despised, how much you are insulted believe in your dreams you will succeed.

Harmonize - High School
Stream/Download: smartklix.com/HighSchoo
lDigital Distribution & Marketing By Ziiki Media

Subscribe for more official content from
Harmonize: youtube.com/c/Harmonize255/

Follow Harmonize
Instagram: instagram.com/harmonize_tz/
Twitter: twitter.com/harmonize_tz
Facebook: web.facebook.com/Harmonize255
TikTok: vm.tiktok.com/JYFv7PN/

Listen to Harmonize
YouTube: youtube.com/c/Harmonize255/
Audiomack: audiomack.com/harmonize
Apple Music : music.apple.com/tz/artist/harmonize/81714549
Spotify : open.spotify.com/artist/1eCaedusgydlcn69blHOvL
Boomplay: boomplaymusic.com/share/artist/760746

The official YouTube channel of Harmonize. Subscribe for the latest music videos, performances, and more.

For Bookings & More
Email: Harmonizemanagement@gmail.com
Call: +255 752 222 442, +255 658 135 762

Lyrics:
Yaw yaw
Jeshii
Lalalilaa mmh lalalaa
Chiiii
Eeh
Ni mwaka mpya mambo mapya sina dhambi nimetubu
Na pesa ntazichanga change nizijaze kwa kibubuu
Japo hata kakibanda nikajenge huko pugu
Maana nyumba za kupanga nishazichoka vurugu
Eti kwani wao waweze wana nini
(Mmmh)
na mimi nishindwe nina nini
Nishachoka siku zote kuwa wa chini
wengine wanakula kipupwe ma ofisini
Mliosema haolewi olewi mbona kaolewa
mliosema hapewi hapewi mbona amepewa

mwaka huu ni wangu kutimiza ndoto zangu
nasema mwaka huu ni wangu kwa baraka za mungu wangu
(dear lord)
Hakuna mungu kama wewe babaa
(Eeeeeeh hakuna)
Kama wewe yawee
(Eeh hakuna)
Hakuna mungu kama wewe babaa
(Eeeeeeh hakuna)
Kama wewe yawee
(Eeh hakuna)

Huu mwaka nakusanya mavumba ninunue gari yangu
Na wale waliosema mimi ni mguma waje wamuone mwanangu
Huu mwaka marafiki wasio na faida nawaweka pembeni
Wanaokufata wakati wa shida ili wapate hafueni
Niwaonyeshe walionidharau kama mungu anaweza
Nami nipande dau niwasalimu kingereza
When God say yes nobody can say no
(When God say yes nobody can say no)
When God say yes nobody can say no
(When God say yes nobody can say no)
Mliosema haolewi olewi mbona kaolewa
mliosema hapewi hapewi mbona amepewa

mwaka huu ni wangu kutimiza ndoto zangu
nasema mwaka huu ni wangu kwa baraka za mungu wangu
(dear lord)
Hakuna mungu kama wewe babaa
(Eeeeeeh hakuna)
Kama wewe yawee
(Eeh hakuna)
Hakuna mungu kama wewe babaa
(Eeeeeeh hakuna)
Kama wewe yawee
(Eeh hakuna

#Harmonize #MwakaWangu #KondeMusic